Nhà Sản phẩmBộ thu phát sợi quang

ISO9001 1.25G Máy thu phát sợi quang Bidi SC ST SFP 1x9

Tôi trò chuyện trực tuyến bây giờ

ISO9001 1.25G Máy thu phát sợi quang Bidi SC ST SFP 1x9

ISO9001 1.25G Máy thu phát sợi quang Bidi SC ST SFP 1x9
ISO9001 1.25G Máy thu phát sợi quang Bidi SC ST SFP 1x9 ISO9001 1.25G Máy thu phát sợi quang Bidi SC ST SFP 1x9 ISO9001 1.25G Máy thu phát sợi quang Bidi SC ST SFP 1x9 ISO9001 1.25G Máy thu phát sợi quang Bidi SC ST SFP 1x9

Hình ảnh lớn :  ISO9001 1.25G Máy thu phát sợi quang Bidi SC ST SFP 1x9

Thông tin chi tiết sản phẩm:
Nguồn gốc: Trung Quốc
Hàng hiệu: OEM
Chứng nhận: ISO9001
Số mô hình: OEM
Thanh toán:
Số lượng đặt hàng tối thiểu: 1 cặp
Giá bán: Negotiable
chi tiết đóng gói: hộp nhựa pvc + thùng carton bên ngoài
Thời gian giao hàng: 3-6 ngày làm việc
Điều khoản thanh toán: T / T, L / C, Western Union, MoneyGram, Paypal
Khả năng cung cấp: 50000Unit / tháng

ISO9001 1.25G Máy thu phát sợi quang Bidi SC ST SFP 1x9

Sự miêu tả
Tên sản phẩm: Bộ thu phát sợi quang Loại sợi: Chế độ đơn sợi quang
Giao diện: SC ST Bước sóng: 1310/1550nm
Khoảng cách: 100m đến 120km Tốc độ dữ liệu: 1,25G
Nhiệt độ hoạt động: Commerical: 0 đến 70 ° C Công nghiệp: -40 đến 85 ° C Cung cấp hiệu điện thế: 3.3V / 5V
Sự bảo đảm: 1 năm Ứng dụng: Gigabit Ethernet, Fibre Channel, Switch to Switch interface
Điểm nổi bật:

1x9 Fiber Optic Transceiver

,

ISO9001 1x9 Fiber Optic Transceiver

,

1.25G bidi sfp transceiver

Bộ thu phát sợi quang 1.25G Mô-đun Bidi SC ST 1x9 dành cho bộ chuyển đổi phương tiện Giga

Sự miêu tả

Bộ thu phát quang 1x9 được thiết kế để sử dụng trong các liên kết dữ liệu 0 ~ 2,67Gbps.Nó cung cấp cổng quang SC / FC / ST tương thích với đầu nối tiêu chuẩn công nghiệp.Cả bộ phát và bộ thu đều được đóng gói cùng với một nắp nhựa phía trên và tấm chắn phía dưới.

 

Đặc tính

Truyền dẫn hai hướng sợi đơn

Dấu chân 1 × 9 tiêu chuẩn

Đầu nối SC, FC hoặc ST đơn Tùy chọn

Nguồn cấp đơn + 3.3V hoặc + 5V

Đầu vào và đầu ra vi sai PECL

Thay thế đầu ra phát hiện tín hiệu PECL / LVPECL hoặc TTL / LVTTL

Nhiệt độ trường hợp hoạt động:
Commerical: 0 đến 70 ° C Công nghiệp: -40 đến 85 ° C

 

Xếp hạng tối đa tuyệt đối

Tham số Biểu tượng Min. Tối đa Đơn vị Ghi chú
Cung cấp hiệu điện thế Vcc -0,5 4.0 V  
Nhiệt độ bảo quản   -40 85 ° C  
Độ ẩm tương đối   5 85 %  

Ghi chú: Căng thẳng vượt quá định mức tuyệt đối tối đa có thể gây ra hư hỏng vĩnh viễn cho bộ thu phát.

 

ĐẶC ĐIỂM QUANG HỌC

l)Hệ thống điều khiển

arameter Biểu tượng Min. Typ Tối đa Đơn vị Ghi chú
Bước sóng hoạt động λC 1270 1310 1360 nm  
1470 1490 1510
Công suất đầu ra Ave. (Đã bật) Po -số 8   -4 dBm 1
Tỷ lệ tuyệt chủng ER 9     dB 1
Độ rộng phổ RMS Δλ     4 nm  
Thời gian tăng / giảm (20% ~ 80%) Tr / Tf     0,26 ps 2
Mặt nạ mắt đầu ra Tuân theo IEEE802.3 z (an toàn laser lớp 1)

Lưu ý (1): Đo ở mẫu 2 ^ 23-1 NRZ PRBS

Lưu ý (2): Định nghĩa mặt nạ mắt máy phát

2)Người nhận

Tham số Biểu tượng Min. Typ Tối đa Đơn vị Ghi chú
Bước sóng hoạt động   1470 1490 1510 nm  
    1270 1310 1360    
Nhạy cảm Psen     -22 dBm 1
Min.quá tải Pimax -3     dBm  
Khẳng định LOS Bố -35     dBm  
Khẳng định LOS Pd     -23 dBm 2
LOS trễ Pd-Pa 0,5   6 dB  

Lưu ý (1): Được đo bằng Nguồn sáng 1490nm (1310nm), ER = 9dB;BER = <10 ^ -12 @ PRBS = 2 ^ 23-1 NRZ.

Lưu ý (2): Khi không xác nhận LOS, đầu ra dữ liệu RX +/- là đầu ra tín hiệu.

 

Thông tin đặt hàng

Mô-đun 1x9 BIDI, LC, Tx1310 / Rx1550nm 1,25Gbps, 20km, với DDM
Mô-đun 1x9 BIDI, LC, Tx1550 / Rx1310nm 1,25Gbps, 20km, với DDM
Mô-đun 1x9 BIDI, LC, Tx1310 / Rx1550nm 1,25Gbps, 20km, không có DDM
Mô-đun 1x9 BIDI, LC, Tx1550 / Rx1310nm 1,25Gbps, 20km, không có DDM

 

Các ứng dụng
1. Gigabit Ethernet
2. Kênh sợi quang
3. Chuyển sang giao diện Chuyển đổi
4. Các ứng dụng bảng nối đa năng đã chuyển đổi
5. Giao diện Bộ định tuyến / Máy chủ
6. Các hệ thống truyền dẫn quang khác
 
Hình ảnh sản phẩm
ISO9001 1.25G Máy thu phát sợi quang Bidi SC ST SFP 1x9 0
ISO9001 1.25G Máy thu phát sợi quang Bidi SC ST SFP 1x9 1
 
ISO9001 1.25G Máy thu phát sợi quang Bidi SC ST SFP 1x9 2
 
Hình ảnh nhà máy
 
ISO9001 1.25G Máy thu phát sợi quang Bidi SC ST SFP 1x9 3
Đang chuyển hàng
ISO9001 1.25G Máy thu phát sợi quang Bidi SC ST SFP 1x9 4
 

 

Chi tiết liên lạc
Beijing Silk Road Enterprise Management Services Co.,LTD.
Gửi yêu cầu thông tin của bạn trực tiếp cho chúng tôi (0 / 3000)