Nhà Sản phẩmBộ thu phát sợi quang

Bộ thu phát sợi quang hai chiều 1310nm 1550nm Sc 20Km 155M

Tôi trò chuyện trực tuyến bây giờ

Bộ thu phát sợi quang hai chiều 1310nm 1550nm Sc 20Km 155M

Bộ thu phát sợi quang hai chiều 1310nm 1550nm Sc 20Km 155M
Bộ thu phát sợi quang hai chiều 1310nm 1550nm Sc 20Km 155M Bộ thu phát sợi quang hai chiều 1310nm 1550nm Sc 20Km 155M Bộ thu phát sợi quang hai chiều 1310nm 1550nm Sc 20Km 155M

Hình ảnh lớn :  Bộ thu phát sợi quang hai chiều 1310nm 1550nm Sc 20Km 155M

Thông tin chi tiết sản phẩm:
Nguồn gốc: Trung Quốc
Hàng hiệu: OEM
Chứng nhận: ISO9001
Số mô hình: OEM
Thanh toán:
Số lượng đặt hàng tối thiểu: 1 cặp
Giá bán: Negotiable
chi tiết đóng gói: hộp nhựa pvc + thùng carton bên ngoài
Thời gian giao hàng: 3-6 ngày làm việc
Điều khoản thanh toán: T / T, L / C, Western Union, MoneyGram, Paypal
Khả năng cung cấp: 50000Unit / tháng

Bộ thu phát sợi quang hai chiều 1310nm 1550nm Sc 20Km 155M

Sự miêu tả
Tên sản phẩm: Bộ thu phát sợi quang Bước sóng: 1310/1550nm
Loại sợi: Chế độ đơn sợi quang Khoảng cách: 100m đến 120km
Tốc độ dữ liệu: 155m Nhiệt độ hoạt động: Commerical: 0 đến 70 ° C Công nghiệp: -40 đến 85 ° C
Cung cấp hiệu điện thế: 3,13V ~ 3,47V Giao diện: SC đơn
Sự bảo đảm: 3 năm Ứng dụng: Fast Ethernet, Fibre Channel, Chuyển sang giao diện Switch
Điểm nổi bật:

155M Bidirectional Fiber Optic Transceiver

,

20Km Bidirectional Fiber Optic Transceiver

,

1310nm Bidirectional Fiber Transceiver

Bộ thu phát sóng đơn Bidi 155M Mô-đun Wdm SFP, Bộ thu phát 1310nm 1550nm Sc 20Km Sfp Lc

Sự miêu tả

SFP, viết tắt của Small Form-factor Pluggable, hay còn gọi là Mini-GBIC, là một mô-đun thu phát quang nhỏ gọn được sử dụng trong truyền thông quang học.Các mô-đun thu phát SFP được thiết kế để hỗ trợ SONET / H, Fast Ethernet, Gigabit Ethernet, Fibre Channel và các tiêu chuẩn truyền thông khác.Wanglink sản xuất và cung cấp đầy đủ các mô-đun thu phát SFP có thể được Tùy chỉnh.

Bộ thu phát SFP-BIDI là mô-đun hiệu suất cao, hiệu quả về chi phí hỗ trợ tốc độ dữ liệu kép 155M / 1,25Gbps / 1,0625Gbps và khoảng cách truyền 120 km với SMF. Bộ thu phát bao gồm ba phần: bộ phát laser DFB, điốt quang PIN tích hợp với bộ chuyển - bộ tiền khuếch đại cản trở (TIA) và đơn vị điều khiển MCU.Tất cả các mô-đun đều đáp ứng các yêu cầu về an toàn laser loại I.
Các bộ thu phát tương thích với Thỏa thuận đa nguồn SFP (MSA) và SFF-8472.Để biết thêm thông tin, vui lòng tham khảo SFP MSA.

 

Đặc tính

● Hỗ trợ 155M
● Đầu nối LC / PC hai chiều
● Dấu chân SFP có thể cắm nóng
● Máy dò laser DFB 1310nm và máy dò ảnh APD 1550nm
● Máy dò laser DFB 1550nm và máy dò ảnh APD 1310nm
● Áp dụng cho kết nối SMF 120Km
● Tiêu thụ điện năng thấp, <1,0W
● Giao diện màn hình chẩn đoán kỹ thuật số
● Tuân thủ SFP MSA và SFF-8472
● EMI rất thấp và bảo vệ ESD tuyệt vời
● Nhiệt độ trường hợp vận hành:
Commerical: 0 đến 70 ° C Công nghiệp: -40 đến 85 ° C

 

Thông tin đặt hàng

SFP BIDI, LC, Tx1310 / Rx1550nm 155M, 20km, với DDM
SFP BIDI, LC, Tx1550 / Rx1310nm 155M, 20km, với DDM
SFP BIDI, LC, Tx1310 / Rx1550nm 155M, 20 km, không có DDM
SFP BIDI, LC, Tx1550 / Rx1310nm 155M, 20 km, không có DDM

 

Các ứng dụng
  • Tuân thủ SFP + MSA
  • SFF-8472 đảo ngược 9.5 tuân thủ
  • Tuân theo IEEE802.3-2005
  • Tuân thủ Telcordia GR-468-CORE
  • Tuân thủ FCC 47 CFR Phần 15, Loại B
  • FDA 21 CFR 1040.10 và 1040.11, tuân thủ class1
  • Tuân thủ RoHS
Hình ảnh sản phẩm
Bộ thu phát sợi quang hai chiều 1310nm 1550nm Sc 20Km 155M 0
Bộ thu phát sợi quang hai chiều 1310nm 1550nm Sc 20Km 155M 1
Bộ thu phát sợi quang hai chiều 1310nm 1550nm Sc 20Km 155M 2
 
 

Chi tiết liên lạc
Beijing Silk Road Enterprise Management Services Co.,LTD.
Gửi yêu cầu thông tin của bạn trực tiếp cho chúng tôi (0 / 3000)