Nhà Sản phẩmMô-đun sợi quang

Mô-đun sợi quang BIDI CWD DDM 80km 1490nm, Mô-đun sợi quang Lc

Tôi trò chuyện trực tuyến bây giờ

Mô-đun sợi quang BIDI CWD DDM 80km 1490nm, Mô-đun sợi quang Lc

Mô-đun sợi quang BIDI CWD DDM 80km 1490nm, Mô-đun sợi quang Lc
Mô-đun sợi quang BIDI CWD DDM 80km 1490nm, Mô-đun sợi quang Lc Mô-đun sợi quang BIDI CWD DDM 80km 1490nm, Mô-đun sợi quang Lc

Hình ảnh lớn :  Mô-đun sợi quang BIDI CWD DDM 80km 1490nm, Mô-đun sợi quang Lc

Thông tin chi tiết sản phẩm:
Nguồn gốc: Trung Quốc
Hàng hiệu: OEM
Chứng nhận: CE RoHS FCC
Số mô hình: OEM
Thanh toán:
Số lượng đặt hàng tối thiểu: 1 cặp
Giá bán: $21
chi tiết đóng gói: 10 cái trong khay nhựa
Thời gian giao hàng: 1 ~ 3 ngày làm việc sau khi thanh toán
Điều khoản thanh toán: T / T, L / C, Western Union
Khả năng cung cấp: 100000 chiếc mỗi tháng

Mô-đun sợi quang BIDI CWD DDM 80km 1490nm, Mô-đun sợi quang Lc

Sự miêu tả
Kiểu: Bộ thu phát sợi quang Số sợi: 1.
Sử dụng: FTTX Cung cấp hiệu điện thế: 3,3v
Quyền lực: 3 ~ -5dBm Tốc độ dữ liệu: 155m
Bước sóng: Tx1490 / Rx1550nm, Tx1550nm / Rx1490nmn Khoảng cách truyền: 80km
Giao diện: BIDI LC Loại sợi: SMF
DDMI: Đúng Sự bảo đảm: 1 năm
Đơn vị bán hàng: 1 cặp Kích thước gói đơn: 22X5X6 cm
Tổng trọng lượng đơn: 0,060 kg Loại gói: 10 cái / hộp chống tĩnh điện.
Điểm nổi bật:

1490nm Optical Fiber Module

,

1490nm Lc Fiber Module

,

80km Lc Fiber Module

Mô-đun sợi quang BIDI LC CWD DDM 80km 1490nm

Đặc trưng

  • l Truyền lên đến 80 km trên SMF
  • l Lên đến 155Mbps
  • Bộ nhận PIN và laser DFB l1550nm / 1490nm
  • l Tuân thủ giao diện quang của ổ cắm LC / SC đơn
  • l Giao diện 2 dây để giám sát Chẩn đoán Kỹ thuật số tích hợp
  • l Có thể cắm nóng
  • l EMI rất thấp và bảo vệ ESD tuyệt vời
  • Nguồn điện l + 3.3V
  • l Công suất tiêu thụ ít hơn 1,0W
  • l Nhiệt độ trường hợp hoạt động: 0 ~ + 70 ° C

 

Các ứng dụng

  • l Mạng khu vực lưu trữ tốc độ cao
  • l Cụm máy tính kết nối chéo
  • l Đường ống dữ liệu tốc độ cao tùy chỉnh

 

Tuân thủ

  • l Tuân theo IEEE802.3ah 100Base-BX
  • l Tuân thủ MSA SFF-8472
  • l Tuân thủ SFP MSA

 
Sự chỉ rõ

Các thông số kỹ thuậtMô tảCác thông số kỹ thuậtMô tả
Số mô hìnhYXF-FE-B35L-80D,YXF-FE-B53L-80DGiao diệnLC
Loại sợiSMFLaser / Máy dò

DFB / PIN

Yếu tố hình thứcBIDI SFPDDMĐúng
Tốc độ dữ liệu155 MbpsCông suất ra3 ~ -3dBm
Bước sóngTx1310 / Rx1550nm, Tx1550nm / Rx1310nmnNguồn cấp3,3V
Khoảng cách80 nghìn triệuNhiệt độ0 ~ 70 ° C
Nhạy cảm<-35.0dBmChứng chỉCE, ROHS, FCC, ISO9001, SGS
Bán đơn vị1 cặpSự bảo đảm1 năm
Các ứng dụng

Mô-đun sợi quang BIDI CWD DDM 80km 1490nm, Mô-đun sợi quang Lc 0 

những sản phẩm liên quan

Mô-đun sợi quang BIDI CWD DDM 80km 1490nm, Mô-đun sợi quang Lc 1

 

Lợi ích của chúng ta

Mô-đun sợi quang BIDI CWD DDM 80km 1490nm, Mô-đun sợi quang Lc 2 

Chi tiết liên lạc
Beijing Silk Road Enterprise Management Services Co.,LTD.
Gửi yêu cầu thông tin của bạn trực tiếp cho chúng tôi (0 / 3000)