Nhà Sản phẩmMô-đun sợi quang

CWDM SMF 155Mbps 40km 60km 80km Mô-đun Sfp sợi quang

Tôi trò chuyện trực tuyến bây giờ

CWDM SMF 155Mbps 40km 60km 80km Mô-đun Sfp sợi quang

CWDM SMF 155Mbps 40km 60km 80km Mô-đun Sfp sợi quang
CWDM SMF 155Mbps 40km 60km 80km Mô-đun Sfp sợi quang CWDM SMF 155Mbps 40km 60km 80km Mô-đun Sfp sợi quang

Hình ảnh lớn :  CWDM SMF 155Mbps 40km 60km 80km Mô-đun Sfp sợi quang

Thông tin chi tiết sản phẩm:
Nguồn gốc: Trung Quốc
Hàng hiệu: OEM
Chứng nhận: CE RoHS FCC
Số mô hình: OEM
Thanh toán:
Số lượng đặt hàng tối thiểu: 1 cặp
Giá bán: $3.00-$16/pair
chi tiết đóng gói: 10 cái trong khay nhựa
Thời gian giao hàng: 1 ~ 3 ngày làm việc sau khi thanh toán
Điều khoản thanh toán: T / T, L / C, Western Union
Khả năng cung cấp: 100000 chiếc mỗi tháng

CWDM SMF 155Mbps 40km 60km 80km Mô-đun Sfp sợi quang

Sự miêu tả
Kiểu: Bộ thu phát sợi quang Số sợi: 2.
Sử dụng: FTTX Cung cấp hiệu điện thế: 3,3v
Tốc độ dữ liệu: 155m Bước sóng: 1310nm, 1550nm
Khoảng cách truyền: 2km, 10km, 20km, 40km, 60km, 80km Giao diện: LC đôi
Loại sợi: SMF DDMI: Đúng
Sự bảo đảm: 3 năm Đơn vị bán hàng: 1 cặp
Kích thước gói đơn: 22X5X6 cm Tổng trọng lượng đơn: 0,030 kg
Loại gói: 10 cái / hộp chống tĩnh điện.
Điểm nổi bật:

CWDM Fiber Optic Sfp Module

,

80km Fiber Optic Sfp Module

,

155Mbps Fiber Optic Sfp Module

Mô tả Sản phẩm

Mô-đun thu phát quang LC DDM SFP 155M song công

Đặc trưng

  • l Truyền lên đến 2km-120km trên SMF
  • l Lên đến 155 triệu
  • l Giao diện 2 dây để giám sát Chẩn đoán Kỹ thuật số tích hợp
  • l Có thể cắm nóng
  • l EMI rất thấp và bảo vệ ESD tuyệt vời
  • Nguồn điện l + 3.3V
  • l Công suất tiêu thụ ít hơn 1,0W
  • l Nhiệt độ trường hợp hoạt động: 0 ~ + 70 ° C

 

Các ứng dụng

  • l Mạng khu vực lưu trữ tốc độ cao
  • l Cụm máy tính kết nối chéo
  • l Đường ống dữ liệu tốc độ cao tùy chỉnh

 

Tuân thủ

  • l Tuân theo IEEE 802.3Z
  • l Tuân thủ MSA SFF-8472
  • l Tuân thủ SFP MSA

 

Sự chỉ rõ

 

Các thông số kỹ thuật Mô tả Các thông số kỹ thuật Mô tả
Số mô hình YXF-FE Giao diện LC
Loại sợi SMF Laser / Máy dò

DFB / APD

FP / PIN, DFB / PIN

Yếu tố hình thức SFP hai mặt DDM Đúng
Tốc độ dữ liệu 155 Mbps Chứng chỉ CE, ROHS, FCC, ISO9001, SGS
Bước sóng 1310nm, 1550nm Nguồn cấp 3,3V
Khoảng cách 2km, 10km, 20km, 40km, 60km, 80km, 100km, 120km Nhiệt độ 0 ~ 70 ° C
Bán đơn vị Độc thân Sự bảo đảm 1 năm

 

Các ứng dụng

CWDM SMF 155Mbps 40km 60km 80km Mô-đun Sfp sợi quang 0  

những sản phẩm liên quan
 
Dòng chảy hàng hóa

CWDM SMF 155Mbps 40km 60km 80km Mô-đun Sfp sợi quang 2 

Đóng gói & Vận chuyển

CWDM SMF 155Mbps 40km 60km 80km Mô-đun Sfp sợi quang 3  

Chi tiết liên lạc
Beijing Silk Road Enterprise Management Services Co.,LTD.
Gửi yêu cầu thông tin của bạn trực tiếp cho chúng tôi (0 / 3000)