Nhà Sản phẩmBộ chuyển đổi sợi quang

Bộ chuyển đổi phương tiện ROHS Single Mode Fiber Optic 10 100 1000

Tôi trò chuyện trực tuyến bây giờ

Bộ chuyển đổi phương tiện ROHS Single Mode Fiber Optic 10 100 1000

Bộ chuyển đổi phương tiện ROHS Single Mode Fiber Optic 10 100 1000
Bộ chuyển đổi phương tiện ROHS Single Mode Fiber Optic 10 100 1000 Bộ chuyển đổi phương tiện ROHS Single Mode Fiber Optic 10 100 1000 Bộ chuyển đổi phương tiện ROHS Single Mode Fiber Optic 10 100 1000

Hình ảnh lớn :  Bộ chuyển đổi phương tiện ROHS Single Mode Fiber Optic 10 100 1000

Thông tin chi tiết sản phẩm:
Nguồn gốc: Trung Quốc
Hàng hiệu: OEM
Chứng nhận: ROHS
Số mô hình: OEM
Thanh toán:
Số lượng đặt hàng tối thiểu: 10 chiếc
Giá bán: Negotiable
Điều khoản thanh toán: L / C, T / T, Western Union

Bộ chuyển đổi phương tiện ROHS Single Mode Fiber Optic 10 100 1000

Sự miêu tả
Giao thức chuẩn: IEEE 802.3, IEEE 802.3u, IEEE 802.3d, IEEE 802.3Q Kết nối: UTP RJ45
Đầu nối sợi: SC / FC / ST / LC Đèn LED: FPL, 10/100, FRX, TRX, PWR ,, FDX.
Chứng nhận: FCC Part 15 , Class A, RoHS and CE Mark Cung cấp điện bên ngoài: 5V, 1A
Sự tiêu thụ năng lượng: W5W
Điểm nổi bật:

ROHS 10 100 1000 Media Converter

,

ROHS Single Mode Fiber Media Converter

10/100/1000M chế độ đơn sợi quang Nguồn điện bên ngoài Bộ chuyển đổi phương tiện sợi quang


Bộ chuyển đổi phương tiện sợi quang thích ứng 10/100 / 1000M thông qua chuyển đổi quang điện 100Base-TX hoặc 1000Base-TX sang 1000Base-FX giữa 10M Ethernet truyền thống hoặc 100M Fast Ethernet thông qua liên kết cáp quang Fast Ethernet mở rộng đến phạm vi 120 km, để đáp ứng- Khoảng cách, tốc độ cao, nhu cầu của người dùng nhóm làm việc Ethernet nhanh, băng thông cao, hiệu suất của sản phẩm ổn định và đáng tin cậy, được thiết kế để đáp ứng các tiêu chuẩn Ethernet và các biện pháp chống sét, đặc biệt cho viễn thông, di động, China Unicom, thành phố an toàn, phát thanh và truyền hình, đường sắt, quân sự, chứng khoán tài chính, hải quan, hàng không dân dụng, vận tải hàng hải, điện, thủy lợi và mỏ dầu và mạng dữ liệu băng thông rộng khác và yêu cầu truyền dữ liệu độ tin cậy cao hoặc hình thành khu vực mạng truyền dữ liệu IP, đó là thiết bị ứng dụng tốt nhất cho mạng băng thông rộng khuôn viên trường, cáp quang khu vực băng thông rộng thông minh đến sàn, cáp quang đến nhà và giám sát video
Bộ chuyển đổi phương tiện ROHS Single Mode Fiber Optic 10 100 1000 0
 
Đặc trưng:

Hỗ trợ giao thức IEEE 802.3, IEEE 802.3u, IEEE 802.3d, IEEE 802.3Q;
Hỗ trợ giao tiếp mạng song công hoặc bán song công và với khả năng tự động đàm phán;
Hỗ trợ truyền các gói VLAN dài;
Hỗ trợ các sản phẩm chuyển đổi giao thức IEEE802.1Q để phù hợp với việc sử dụng;
Hỗ trợ LINK LOSS liên kết chức năng cảnh báo trước từ xa;
Thiết kế mô-đun, cắm và chạy, sử dụng độc lập, cũng có thể được sử dụng trong giá 16 khe;
Tự động thích ứng với môi trường 10/100 / 1000Mbps, dễ dàng nâng cấp mạng;
Hỗ trợ cổng RJ45 thông qua hoặc chéo chức năng nhận dạng tự động (AUTO-MDIX);
Chức năng TẠM DỪNG TỪ XA đảm bảo tính toàn vẹn của việc truyền gói tin;
Với tính năng bảo vệ bão phát sóng, cân bằng dòng chảy, xung đột cô lập và phát hiện lỗi và các chức năng khác;
Đáp ứng tiêu chuẩn nhiễu điện từ FCC Part15 Class A và quy định an toàn CE Mark;

 
Thông số:

Giao thức chuẩn IEEE 802.3, IEEE 802.3u, IEEE 802.3d, IEEE 802.3Q
Chiều rộng dải Cổng RJ 45 10/100/1000 triệu Cổng quang học 1,25G
Chế độ hoạt động Chế độ Full / Half duplex, với khả năng tự động đàm phán
Kết nối UTP RJ45 Đầu nối sợi quang SC / FC / ST / LC
Đèn báo LED 1000M, 100M, FX / ACT, TP / ACT, PWR, FDX.
Cáp UTP Cat5 UTP (khoảng cách tối đa lên đến 100m)
Cáp quang 9/125, (sợi quang kép chế độ đơn 20 -120km)
50 / 125,62,5 / 125μm
Nguồn cấp Cung cấp điện bên ngoài 5V, 2A
Cung cấp điện bên trong DC-48V, AC110-250V / 50Hz
Sự tiêu thụ năng lượng ≤5W
Môi trường làm việc Nhiệt độ làm việc 0 ℃ ~ 50 ℃
Nhiệt độ bảo quản -40 ℃ ~ 70 ℃
Độ ẩm 5% ~ 90% không ngưng tụ
MTBF (Giờ) > 30000
Kích thước và trọng lượng kết cấu Kích thước (mm) Cân nặng
Cung cấp điện bên ngoài 94mm * 70mm * 25mm 0,4 kg
Cung cấp điện bên trong 140mm * 110mm * 30mm 0,8kg
Thẻ ổ cắm 157mm * 128mm * 31mm 1,0kg
Chứng nhận FCC Part 15, Class A, RoHS và CE Mark

Chi tiết liên lạc
Beijing Silk Road Enterprise Management Services Co.,LTD.
Gửi yêu cầu thông tin của bạn trực tiếp cho chúng tôi (0 / 3000)