Nhà Sản phẩmKết nối nhanh sợi quang

CE Single Mode Spiral Ftth Fast Connector, SC APC Connector

Tôi trò chuyện trực tuyến bây giờ

CE Single Mode Spiral Ftth Fast Connector, SC APC Connector

CE Single Mode Spiral Ftth Fast Connector, SC APC Connector
CE Single Mode Spiral Ftth Fast Connector, SC APC Connector CE Single Mode Spiral Ftth Fast Connector, SC APC Connector CE Single Mode Spiral Ftth Fast Connector, SC APC Connector CE Single Mode Spiral Ftth Fast Connector, SC APC Connector CE Single Mode Spiral Ftth Fast Connector, SC APC Connector

Hình ảnh lớn :  CE Single Mode Spiral Ftth Fast Connector, SC APC Connector

Thông tin chi tiết sản phẩm:
Nguồn gốc: Trung Quốc
Hàng hiệu: OEM
Chứng nhận: CE ;Rohs
Số mô hình: OEM
Thanh toán:
Số lượng đặt hàng tối thiểu: 10 chiếc
chi tiết đóng gói: 1pc trong túi plastci
Thời gian giao hàng: 5-15 ngày
Điều khoản thanh toán: L / C, D / A, D / P, T / T, paypal, Western Union
Khả năng cung cấp: 30000 / NGÀY

CE Single Mode Spiral Ftth Fast Connector, SC APC Connector

Sự miêu tả
Loại chế độ: Đầu nối SC / APC mất chèn: ≤0,3dB
Mất mát trở lại: ≥60dB Loại cáp: 2.0 * 3.0mm
Chế độ sợi: chế độ đơn Ứng dụng: Cáp thả FTTH, CATV, CCTV, v.v.
Điểm nổi bật:

CE Ftth Fast Connector

,

Spiral Ftth Fast Connector

,

Spiral SC APC Connector

Loại xoắn ốc SC / APC Đầu nối nhanh cáp quang Lắp ráp nhanh Chế độ đơn

 

Đầu nối nhanh là đầu nối có thể lắp đặt tại hiện trường được đánh bóng sẵn tại nhà máy giúp loại bỏ hoàn toàn nhu cầu đánh bóng bằng tay tại hiện trường.Công nghệ mối nối cơ học đã được chứng minh đảm bảo sự liên kết sợi chính xác, gốc sợi được cắt sẵn tại nhà máy và gel đối sánh chỉ số độc quyền kết hợp để cung cấp sự kết thúc suy hao thấp ngay lập tức cho sợi quang một chế độ hoặc đa chế độ.Đầu nối nhanh tương thích với cáp quang 250um và 900um cũng như dây cáp 900um, 2mm, 3mm và cáp thả.Tất cả các loại sợi sơ cấp đều được hỗ trợ.và mỗi đầu nối có màu theo yêu cầu tiêu chuẩn công nghiệp để hỗ trợ nhận dạng trong quá trình cài đặt và sau này.Kết hợp trong thiết bị là một sự đổi mới.Nêm mờ cho phép sử dụng VFI chung để cung cấp tín hiệu "đạt / không đạt" sau khi đạt được tiếp xúc vật lý.

 

 

1. Tính năng của Đầu nối nhanh SC sợi quang cho FTTH

-Kích thước cơ học chính xác

-Chi phí chèn thấp,

Mất lợi nhuận cao

-Tiêu chuẩn phù hợp của IEC61754-4

- Độ lặp lại cao

 

2. Các ứng dụng của đầu nối nhanh SC sợi quang cho FTTH

- Báo trước sự ghen tị

- Kết nối tại bàn cho môi trường mạng LAN

- Patch Panels

- Kết thúc thiết bị trực tiếp

- Ứng dụng cáp quang đến người đăng ký (FTTX)

- Yêu cầu sửa chữa / thay thế

- Dây dẫn kiểm tra thiết bị

 

3. thông số kỹ thuật

 

Mục Đơn vị Thông số
Mất đoạn chèn dB ≤0,3 (1310nm & 1550nm)
Mất mát trở lại dB ≤55
Sức mạnh sợi trần N > 5
Sức mạnh ốp N > 10
Căng thẳng N > 50
Độ bền kéo (20N) dB IL≤0,2 & RL≤5
Độ bền cơ học (500 lần) dB IL≤0,2 & RL≤5
Nhiệt độ hoạt động ° c trừ5 ~ 70
Nhiệt độ bảo quản ° c trừ40 ~ + 85
 

 

CE Single Mode Spiral Ftth Fast Connector, SC APC Connector 0

CE Single Mode Spiral Ftth Fast Connector, SC APC Connector 1

CE Single Mode Spiral Ftth Fast Connector, SC APC Connector 2

Người chăm sóc luôn luôntập trung vào phát triển chất lượng đáng tin cậy.Bằng cách tuân thủ chính sách chất lượng của chúng tôi "Tiếp tục theo đuổi chất lượng xuất sắc, cung cấp các sản phẩm và dịch vụ tốt nhất để đáp ứng nhu cầu và sự hài lòng của khách hàng", đồng thời, chúng tôi cố gắng cung cấp các sản phẩm và dịch vụ xuất sắc để đáp ứng và vượt quá nhu cầu của khách hàng.Carefiber không ngừng làm việc với các phương pháp quản lý chất lượng hiện đại để đảm bảo toàn bộ quy trình dịch vụ được thực hiện linh hoạt và hiệu quả.

 

 

 

Chi tiết liên lạc
Beijing Silk Road Enterprise Management Services Co.,LTD.
Gửi yêu cầu thông tin của bạn trực tiếp cho chúng tôi (0 / 3000)